เวลา 18.30 น. วันพฤหัสที่ 12 ธันวาคม 2562 มีพิธีเปิดนิทรรศการศิลปะ การเดินทาง JOURNEY โดย คุณสุพจน์ คุณานุคุณ และ คุณกฤติเดช อัครบุตร ศิษย์เก่าคณะวิจิตรศิลป์ นิทรรศการจัดแสดงถึงวันที่ 27 ธันวาคม 2562 ณ ศูนย์ศิลปะบ้านตึก
คณะวิจิตรศิลป์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ Faculty of Fine Arts, Chiang Mai University , คณะศิลปกรรม มช , คณะศิลปกรรมศาสตร์ มช
เวลา 18.30 น. วันพฤหัสที่ 12 ธันวาคม 2562 มีพิธีเปิดนิทรรศการศิลปะ การเดินทาง JOURNEY โดย คุณสุพจน์ คุณานุคุณ และ คุณกฤติเดช อัครบุตร ศิษย์เก่าคณะวิจิตรศิลป์ นิทรรศการจัดแสดงถึงวันที่ 27 ธันวาคม 2562 ณ ศูนย์ศิลปะบ้านตึก