เวลา 18.00 น. วันพุธที่ 9 ตุลาคม 2562 มีพิธีเปิดงานนิทรรศการศิลปะ SOUVENIR โดย Dr. Ian Bonde อาจารย์โครงการแลกเปลี่ยน สาขาวิชาประติมากรรม คณะวิจิตรศิลป์ พิธีเปิดได้รับเกียรติกล่าวเปิดงานโดย Mr. RON Elliot กงสุลออสเตรเลียประจำจังหวัดเชียงใหม่ นิทรรศการจัดแสดงถึงสิ้นเดือนนี้ ณ ห้องแสดงงานนิทรรศการคณะฯ
คลิกที่นี่เพื่อดูรูปภาพทั้งหมด